![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed-2_resize-1-600x400.jpg)
![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed-3_resize-1-600x395.jpg)
![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed-4_resize-1-600x400.jpg)
![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed-5_resize-1-567x400.jpg)
![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed-6_resize-1-600x400.jpg)
![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed-7_resize-1-600x400.jpg)
![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed-8_resize-1-540x400.jpg)
![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed_resize-1-600x400.jpg)
![](https://th.hepingshijie.com/wp-content/uploads/2023/12/unnamed-1_resize-1-600x400.jpg)
วันที่ 1 ธันวาคม 2566 เวลา 11.00 น. นายพล อภิธนาคุณ กรรมการผู้จัดการ บริษัทในเครื อแกแล็คซี่ กรุ๊ป เป็นตัวเทน ดร.อมร อภิธนาคุณ ประธานสมาพันธ์รวมใจชาวจีนทั่ วโลกเป็นหนึ่งเดียว มอบข้าวสารบรรจุถุง ถุงละ 5 กิโลกรัม จำนวน 100 ถุง ให้กับสมาคมแม่บ้านกองบั ญชาการกองทัพไทย โดยมีคุณปัญญดา หนุนภักดี นายกสมาคมแม่บ้านกองบัญชาการกองทัพไทย เป็นผู้รับมอบ เพื่อร่วมสนับสนุนกิจกรรมการกุ ศล งานกาชาด ประจำปี 2566